![Tập trung phát triển công nghiệp chế biến nông sản](https://media.baosonla.org.vn/thumb/450-300/public/hieupt/2024-06-27/57(1).jpg)
Tập trung phát triển công nghiệp chế biến nông sản
Ngày 27/6, đồng chí Nguyễn Thành Công, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, Tổ trưởng Tổ công tác theo dõi, triển khai thực hiện Nghị quyết số 06-NQ/TU ngày 21/1/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh về phát triển công nghiệp chế biến nông sản tỉnh Sơn La giai đoạn 2021-2025 định hướng đến năm 2030 (Tổ công tác 428) chủ trì cuộc họp đánh giá nhiệm vụ 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm. Hội nghị được tổ chức theo hình thức trực tuyến tới điểm cầu các huyện, thành phố.